MCB
BANK

Mwalimu Commercial Bank Plc

BETTER

TOGETHER

FOMU YA MAOMBI YA MKOPO (WASTAAFU)

Mahitaji
1. Pensheni ipitie katika akaunti iliyopo Mwalimu bank
2. Picha moja (passport size ya hivi karibuni)

3. Barua ya utambulisho kutoka serikali ya Mtaa
4. Nakala ya barua ya kustaafu
5. Kitambulisho kimojawapo kati ya:-
- Kitambulisho cha Mpiga kura
- Pasi ya kusafiria
- Leseni ya udereva
- Kitambulisho cha Utaifa
6. Taarifa za pensheni (Pensioner history/ Pensioner statement )

Tick (v)

1. MAELEZO BINAFSI YA MKOPAIJI (Jaza kwa herufi kubwa)

Jina la Mwombaji (Bw / Bibi / Bi / Dk / Prof:

Namba ya Kitambulisho:

Aina ya Kitambulisho:

Hadhi ya ndoa: Pekee| | Umeoa/Umeolewal | Mjane/Mgane| | Mmeachanal | Mengineyo:

Tarehe ya kustaafu:

Wilaya (ulipostaafu):

Kazi yako(Kabla ya kustaafu):

Jinsia: Mke || Mme!| |

Cheki namba:

Akaunti Namba:

Pato la mwezi Shs.:

Jumla ya wanaokutegemea:

Kiasi ulichowekeza katika akaunti ya muda maalumu (FDR):

Mahali unapoishi kwa sasa(Mkoa): Wilaya:

Mtaa:

Nyumba Na: Umeishi kwa muda gani:

Umepanga| |

2. MAELEZO KUHUSU MKOPO:

Kiasi cha mkopo (kwa tarakimu):

Unamiliki | | Nyumba ya Mwajiri | | Mengineyo taja:

Muda wa mkopo( Miezi):

Dhumuni la mkopo huu ni:

3. MAELEZO YA WADHAMINI WAWILI

MDHAMINI 1

MDHAMINI 2

Jina kamili

Kazi

Anuani (Anapoishi)

Namba ya Simu

Uhusiano
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4. DHAMANA YA MKOPO

Aina ya dhamana

Mahali ilipo Thamani ya sasa

Thamani ya Sokoni

5. IDHINISHO LA MTEJA

Naapa kuwa maelezo niliyojaza kwenye fomu hii ni ya kweli, natoa idhini kwa Benki ya Mwalimu (MCB) kutafuta taarifa
zangu / zetu kutoka kwa mtu yoyote (majirani, marafiki, washirika wa biashara n.k.), Benki, Taasisi ya fedha au Ofisi ya

rejea ya mikopo iliyoidhinishwa na chama cha mabenki Tanzania mtakapokua mkinitathmini / mkitutathmini wakati na
muda wote wa kuwepo akaunti yangu / yetu nanyi.

Jina la Mteja:

Kitambulisho Na. Sahihi

Tarehe

6. UTHIBITISHO KUTOKA CHAMA CHA WALIMU TANZANIA (CWT)

Ninathibitisha kwamba ndugu

amestaafu tarehe .......ccoceeeeeciieeeennnen. hivyo basi naomba asaidiwe hitaji lake [a .........ccccovviiiiiiiiieieeeeee,
Jina: Muhuri:

Sahihi:

Tarehe:

7. MAONI YA KAMATI YA MIKOPO/MAPEKENDEKEZO (Kwa matumizi ya benki tu)

Kiasi kilichopendekezwa

Muda wa mkopo (miezi)

Kiasi cha marejesho

Idadi ya ulipaji kwa mwaka

Imeandaliwa na:



